Yadda Zaka Nemi Aiki a Arewa24

Ga Wani Aikin NGO Ga Masu Secondary Certificate Daga Kamfanin World Food Programme (WFP)

Bayanin Aikin

  • Taimakawa ƙungiyar shirye-shiryen talabijin ta AREWA24 Studio tare da bincike na asali akan baƙon magana/studio da abubuwan da suka shafi batutuwa, bincike da ba da bayanin sabbin baƙi masu ban sha’awa don shirye-shiryen AREWA24 da/ko abubuwan nunin AREWA24, neman abubuwan cikin gida da kuma mutanen da ke kawo canji a cikin al’ummar yankin. , a cikin kasuwanci, nishaɗi, fasaha, noma, masana’antu da/ko wasu fannoni
  • Taimakawa furodusoshi tare da nemo da yin ajiyar baƙi da bibiya.
  • Taimakawa marubutan wasan kwaikwayo tare da bincike game da batutuwa iri-iri na rubutun wasan kwaikwayo, kamar yadda wasu sana’o’i ke yin aikinsu, wurare masu kyau don harba al’amuran, bayanan tarihi, kayan zamani, da sauransu.
  • Bi labaran yau da kullun da shahararrun al’adu da batutuwan rayuwa a Najeriya da sauran yankuna na duniya ta hanyar labarai na yau da kullun da kafofin watsa labarun.
  • Taimakawa ƙungiyar Kasuwanci tare da bincike game da samfuran mabukaci, ayyukansu a Najeriya, ƙaddamar da sabbin samfura, da sauransu.
  • Gudanar da bincike a kan kungiyoyi masu zaman kansu da ƙungiyoyin ci gaba don ƙarin koyo game da abubuwan da waɗannan ƙungiyoyi suke yi a Arewacin Najeriya, waɗanne ayyuka na Tallafin kuɗi ke gudana, binciken tuntuɓar juna, taƙaitaccen bayani, da dai sauransu.
  • Taimakawa ƙungiyar zartarwa tare da nau’ikan ayyukan bincike na ɗan gajeren lokaci da suka danganci talabijin, samarwa da masana’antar watsa labarai.

Domin Neman aikin danna Link dake kasa

https://docs.google.com/forms/d/e/1FAIpQLScOIut_Cx-L51b-h1UOOVk4hwEdy-U0K2khTOk4gUFGcouLcQ/viewform

Join Our Whatsapp Group

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Alert: Content selection is disabled!!