Yadda Zakayi Apply Na Aikin Koyarwa A Makarantar C.A.D.E.T. Academy

  • Lokacin aiki: Full time
  • Qualification: NCE/BA/BSc/HND
  • Aikin da za’ayi: Malamin Primary
  • Kwarewar aiki: 2 years
  • Wajen aiki: Nigeria | Abuja

Ayyukan da zakayi:

  • Ƙirƙira da aiwatar da tsare-tsaren darasi masu jan hankali daidai da jagororin manhaja.
  • Ƙirƙirar yanayi mai kyau da haɗaɗɗiyar aji wanda ke haɓaka koyo mai ƙwazo da halartar ɗalibai.
  • Daidaita hanyoyin koyarwa da kayan koyarwa don biyan buƙatun ɗalibi.
  • Auna da kimanta ci gaban ɗalibi ta hanyar ayyuka na yau da kullun, gwaje-gwaje, da jarrabawa.
  • Bayar da ingantacciyar amsa da jagora ga ɗalibai don tallafawa ci gaban ilimi da na sirri.
  • Haɗin kai tare da sauran malamai da membobin ma’aikata don haɓaka ƙwarewar ilimi gabaɗaya.
  • Sadarwa yadda ya kamata tare da iyaye da masu kulawa game da ci gaban ɗalibai, ɗabi’a, da duk wata damuwa.
  • Kiyaye ingantattun bayanai na zamani na halartar ɗalibi, maki, da sauran bayanan da suka dace.
  • Shiga cikin abubuwan da suka faru a makaranta, taron iyaye-malamai, da ayyukan haɓaka ƙwararru.
  • Kasance da sabuntawa tare da sabbin ayyukan ilimi da hanyoyin koyarwa.

Abubuwan da ake bukata:

  • Digiri na farko a Ilimi ko filin da ke da alaƙa (digiri a Ilimin Firamare yana da matuƙar kyawawa).
  • Takaddun shaida ko lasisi daga cibiyar da aka sani.
  • Kwarewar koyarwa a makarantar firamare, zai fi dacewa a Najeriya ko makamancin al’ada.
  • Ƙarfin ilimin tsarin karatun firamare na Najeriya da matakan ilimi.
  • Kyakkyawan sadarwa da ƙwarewar hulɗar juna, tare da ikon haɗi tare da ɗalibai, iyaye, da abokan aiki yadda ya kamata.
  • Ƙimar da aka nuna don ƙirƙira da sadar da darussa masu kayatarwa da mu’amala.
  • Hakuri, tausayi, da kuma sha’awar aiki tare da yara.
  • Ƙarfafawar ƙungiyoyi da ƙwarewar sarrafa lokaci.
  • Ƙwarewar ƙwarewar kwamfuta da ikon haɗa fasaha cikin ayyukan koyarwa.

Domin Neman wannan aikin aika da CV dinka Zuwa wannan Email din: cacademyng@gmail.com saika sanya sunan aikin a matsayin Subject na Sakon

Za a rufe ranar: 25, May 2023

Allah ya bada sa’a

Join Our Whatsapp Group

Related Articles

Back to top button
error: Alert: Content selection is disabled!!