Yadda Zakuyi Apply Na Aikin Jami’in Kula Da Ayyuka A Kamfanin Plan International

 • Sunan aikin: Project Officer
 • Wajen aiki: Maiduguri and Yola, Nigeria
 • Albashi: 100,000
 • Kwarewar aiki: Shekara biyu
 • Ranar rufewa: 11th June 2023

Manufar wannan rawar ita ce ƙarfafa matasa a matsayin masu yin ayyukan inganta rayuwa da inganta lafiyar jima’i da haifuwa da haƙƙin haƙƙinsu a jihohin Borno da Adamawa.

Matsayin shine tabbatar da ingantaccen tsarin kula da yanayin filin ayyukan ayyukan, haɗin gwiwa tare da duk masu ruwa da tsaki, sabunta duk takaddun da samun rahotanni na yau da kullun.

Ayyukan da Za a gabatar:

 • Tare da haɗin gwiwar Mai Gudanar da aikin da abokan hulɗa:
 • Samar da aiwatar da ayyukan fili na aikin BMZ Matasa suna koyo, samun kuɗi da ci gaba a yankin tafkin Chadi.
 • Tabbatar da takaddun da suka dace na duk rahoton aikin, PR, MoU, haruffa na waje da bayanai.
 • Bibiyar shirin aiwatar da ayyuka tare da jawo hankalin manajan aikin ga duk wani gibin da aka gano a cikin shirin aiwatarwa.
 • Tabbatar cewa duk tarurruka, horarwa, haɗin gwiwar waje da sadarwar an tsara su a gaba mai kyau.
 • Tabbatar cewa duk albarkatun aikin ana kiyaye su da kyau ba tare da sharar gida ba.
 • Kula da duk tsarin tattara bayanai kuma shigar da su cikin samfurin da ya dace.
 • Ƙirƙirar bayanin kula don duk ayyuka bisa ga tsarin aiwatar da aikin.
 • Tada PR don duk ayyukan filin bisa ga tsarin da aka amince da mai sarrafa aikin.
 • Saka idanu masu cin gajiyar kuma gabatar da rahoto da baki da kuma a rubuce
 • Bibiyar duk ranakun alƙawarin aikin, jadawalin haɗin gwiwa na waje da tsare-tsaren isarwa kuma tabbatar an tunatar da waɗanda abin ya shafa akan lokaci.
 • Taimakawa kokarin matasa wajen samar da zaman lafiya da magance rikice-rikice a yankunan aikin da aka yi niyya.
 • Gudanar da tarurruka, tarurrukan bita da hanyar sadarwa tare da masu ruwa da tsaki
 • Sadar da kasada, batutuwa da damuwa da suka shafi ayyukan shirin da kuɗaɗen shirin ga mai sarrafa layi nan da nan.
 • Yi ƙwazo da himmantuwa da wasu ayyuka masu alaƙa kamar yadda jagororin ƙungiyar suka umarta.

Abubuwan da ake bukata:

 • Digiri na jami’a ko makamancinsa a Kimiyyar Siyasa, Gudanar da Kasuwanci, Noma, Kimiyyar Lafiya ko fannonin da suka danganci.
 • Ilimin kwamfuta wajibi ne
 • Ikon yin aiki a ƙarƙashin saitunan gaggawa
 • Kyakkyawar ilimin ƙa’idodin ɗan adam
 • Babban ruhun ƙungiyar a wuraren aiki.
 • Ikon saduwa da ranar ƙarshe.
 • Mafi qarancin shekaru 2 masu dacewa da ƙwarewar aiki na haɗin gwiwar matasa, Rayuwa da SRHR
 • Ƙwarewa aiki a saitunan gaggawa
 • Sanin hakkin kare yara
 • Haƙuri ga mummunan halayen daga ɓangare na uku.
 • Ƙarfafa ƙwarewar daidaitawa
 • Ability don nuna babban matakin ƙwarewa.
 • Kasance mai lissafi kuma a shirye don koyo.
 • Ƙarfin yin aiki a ƙarƙashin matsin lamba.

Yadda Zaka Nemi Aikin:

Domin neman aikin danna Link dake kasa
👇
https://career5.successfactors.eu/career?company=PlanInt&site=&lang=en_GB&requestParams=hEbiLwsUtHI%2biDTeTwjiG%2f8PHjp42m1QS0oDQRAtE0MmTlCD4M4rBDOOceHCHyQGFAKiGxdjZaZM%0aOrbdk%2b4aExE8kR5CPIEuvYC48A52VDADNvSH1%2fXqvVcPn1CyBmpDvMF6xkLWD9EOjjEtld%2benlcv%0aXopQaMGC1Ji0MGZtOlDhgSE70DKZpDu7MF3VsefOZbd9hipKMnxgCJmSzMDK%2bdF3d4mqXz9hI1R%2f%0a%2b%2fH17P1j7a5dAJikjjbHMM8mI3dZwZSN4B6KPzgweLEUpLiTzOLeUPdsMKYeQy1GQ2Qih0SGRpHI%0aFZbC5lbQZPCtjgXKvTSVt7n%2fS5TWKfuO3hUpSaFyBjwXnHpaXzEsxtoYkshCqyhvx28GYWMzDMKN%0a9YYrFLajmIxCeWrJ%2fCdXjvV1iurPSsFhXTckR5x9VX7DKTvbZWmaFV0UEX%2b7cYObzjcnRCpq70%2b%2b%0aAEXtiAk%3d&login_ns=register&career_ns=job%5fapplication&career_job_req_id=46726&jobPipeline=Facebook&clientId=jobs2web&_s.crb=JuPsi8UhTdr%2fl5Pi9pNcnzkRX8cGbqTmu87yqraBepo%3d

Allah ya bada sa’a

Join Our Whatsapp Group

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Alert: Content selection is disabled!!