Ga Wata Damar Aikin NGO A Garin Kano

Assalamu alaikum barkanmu da wabbab lokaci da fatan kowa yana cikin koshin lafiya.

Ina masu sha’awar yin aiki ga wata damar yin aiki na NGO a garin kano.

Shi de wannan aikin shine Mai alhakin kulawa da aiwatar da ayyukan shirye-shirye a ƙarƙashin jihar da aka ba su.  Babban Manajan Filin zai goyi bayan aiwatar da aikin a asibitocin kiwon lafiya na jama’a, gami da sauƙaƙe taimakon fasaha, wayar da kan jama’a, ginin cibiyar sadarwa, gudanarwar kasafin kuɗi da aka sanya, da aiwatar da abubuwan da suka dace.

Ilimi da Kwarewar Aiki

 • B.Sc ko daidai, Masters zai zama ƙarin fa’ida
 • Aƙalla 3 – 5 shekaru da suka dace da ƙwarewar aiki a fagen.  Yana da kyau a yi amfani da aƙalla 2 daga cikin waɗannan shekaru aiki a babban mataki tare da ƙungiyar gida ko ta duniya.
 • Ƙwarewa da Ƙwarewa
 • Ƙaƙƙarfan ƙwarewar sadarwa da haɗin kai (musamman a ƙasar Hausa).
 • Kyakkyawar ƙwarewar sarrafa kasafin kuɗi
 • Ƙarfin sabis na abokin ciniki da ƙwarewar sarrafa mutane.
 • Ƙarfafan ƙwarewar warware matsala.
 • Babban ma’auni da mutunci.
 • Ikon sarrafa abubuwan fifiko da yawa ko ayyuka da yawa da rahotanni.
 • Ikon sarrafa babban ƙungiya
 • Ikon sarrafa matsi
 • Mai himma sosai tare da ƙwaƙƙwaran ma’anar lissafi.

Domin Cikawa Danna Apply Dake kasa

Apply Now

Ranar Rufewa: 15-May-2023

Allah ya bada sa’a

Join Our Whatsapp Group

Related Articles

Back to top button
error: Alert: Content selection is disabled!!