Ga Wata Sabuwar Online MSc Scholarship A University of Edinburgh
Assalamu alaikum warahamatullah barkanmu da wannan lokaci da fatan kowa yana cikin koshin lafiya.
Ga Wata Sabuwar Online Scholarship ita de wannan scholarship Akwai damar da zakuyi MSc a University of Edinburgh daga gidajen ku, gonakin ku, shagunan ku, ofisoshin ku, kuma a kyauta
Jami’ar Edinburgh za ta ba da guraben karatu na Masters guda ashirin don cancantar shirye-shiryen Masters na koyan nisa na ɗan lokaci wanda Jami’ar ke bayarwa.
Za a sami tallafin karatu ga ɗaliban da suka fara kowane shirin koyo na ɗan lokaci kan layi wanda Jami’ar ke bayarwa a cikin zaman 2023-2024.
Wadanda Suka Cancanta:
- Ƙasashen da suka cancanci wannan tallafin suna dogara ne akan nau’ikan ‘Ƙasashe Masu Ƙarƙashin Ci Gaba’, ‘Sauran Ƙasashe masu ƙarancin kuɗi’ da ‘Ƙasashen Masu Samun Kuɗi na Ƙasashe’ kamar yadda Ƙungiyar Tattalin Arziki da Taimakon Taimakon Ci Gaba. Ana iya samun cikakken jeri
Domin Cikawa Danna Apply Dake kasa
Apply Now
Za a rufe Ranar: 5th June, 2023